Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    iVegan's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.

Nhà Hàng Thuần Chay iVegan

Chay iVegan Trần Quang Diệu Quận 3, Tp.HCM – Thiết kế đương đại, sang mà rất ấm cúng

Tọa lạc ngay mặt đường Trần Quang Diệu sầm uất, nhà hàng Chay iVegan thu hút được sự chú ý bởi vẻ đương đại, tinh tế nhưng cũng rất gần gụi của mình. Không quá cầu kì trang hoàng như những nhà hàng khác, Chay iVegan khiến thực khách mến mộ bởi sự giản đơn mà tinh tế, suýt trong từng đường nét thiết kế. dùng gam màu sáng cho tổng thể kiến trúc của mình, nhà hàng như tách biệt khỏi mọi bộn bề cuộc sống, đem đến cho thực khách một không gian ẩm thực không tiền khoáng hậu.

Sự nhã nhặn toát lên từ ngay những chi tiết nhỏ nhất ngồi dưng gian nhà hàng. Bàn ghế hiện đại được trải khăn tinh tế, những khoảng tường được điểm xuyết bằng các bức tranh cảnh quan khổ lớn để thêm điểm nhấn. Đặc biệt, khoảng trần nhà được nhấn nhá bằng bức tranh vũ trụ sinh động với màu sắc rất cuộn. Dưới ánh đèn trắng sát trần, cả không gian của Chay iVegan như bừng sáng, trong trẻo và phứa suýt nữa. Và chính vì lý do đó mà nơi đây luôn cuốn được đông đảo thực khách thuộc nhiều đối tượng ghé chân trải nghiệm.

Thêm điểm cộng cho nhà hàng bởi hàng ngũ viên chức trẻ trung, chuyên nghiệp, luôn tận tình với mọi yêu cầu của thực khách. Dù bạn đến đây lần đầu thì cũng hoàn toàn yên tâm về một bữa ăn hoàn hảo

6D Trần Quang Diệu , P13, Q. 3 , TPHCM, Email : [email protected], www.iveganvn.com
    Các bạn hãy cùng iVegan xây dựng MU Nữ Vương nhé

Thành Viên
    giatui's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.
    Đang vui có bạn nào vào Zalo nói chuyện với mình không nhỉ 0926341768

Các Chủ đề tương tự

1. Nhà Hàng Thuần Chay iVegan
    Bởi iVegan trong diễn đàn Cám Xúc Mu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-07-2018, 06:24 PM